Giải vô địch quốc gia Nhật Bản

Mùa giải gần nhất: Giải vô địch quốc gia Nhật Bản 70/70

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Lịch thi đấu Giải vô địch quốc gia Nhật Bản

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1

Kết quả thi đấu Giải vô địch quốc gia Nhật Bản

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 9
U 11:00 - 21/04 shimizu s-pulse 0 - 1 fc tokyo

0 - 0
U 12:00 - 21/04 vegalta sendai 0 - 3 jubilo iwata

0 - 0
U 12:00 - 21/04 sanfrecce hiroshima 1 - 0 sagan tosu

0 - 0
U 14:00 - 21/04 urawa red diamonds 0 - 0 hokkaido consadole sapporo

0 - 0
U 14:00 - 21/04 kawasaki frontale 4 - 1 kashima antlers

1 - 0
U 14:00 - 21/04 yokohama marinos 4 - 4 shonan bellmare

3 - 4
U 14:00 - 21/04 vissel kobe 3 - 0 nagoya grampus eight

1 - 0
U 17:00 - 21/04 gamba osaka 1 - 0 cerezo osaka

1 - 0
U 14:00 - 22/04 v-varen nagasaki 1 - 0 kashiwa reysol

0 - 0
U 12:00 - 27/04 cerezo osaka 0 - 0 oita trinita

0 - 0
U 11:00 - 28/04 vegalta sendai 2 - 1 gamba osaka

0

1 - 1
U 11:00 - 28/04 yokohama marinos 2 - 1 kashima antlers

0

0 - 1
U 11:00 - 28/04 yokohama f marinos 2 - 1 kashima antlers

0

0 - 1
U 12:00 - 28/04 fc tokyo 2 - 0 matsumoto yamaga fc

0.5/1

1 - 0
U 12:00 - 28/04 vissel kobe 1 - 2 kawasaki frontale

-0/0.5

0 - 2
U 12:00 - 28/04 sagan tosu 0 - 2 shonan bellmare

0

0 - 0
U 13:00 - 28/04 jubilo iwata 1 - 2 hokkaido consadole sapporo

0

0 - 2
U 13:00 - 28/04 nagoya grampus eight 1 - 0 sanfrecce hiroshima

0/0.5

1 - 0
U 13:00 - 28/04 1 - 0 sanfrecce hiroshima

0/0.5

1 - 0
U 14:00 - 28/04 shimizu s-pulse 0 - 2 urawa red diamonds

0

0 - 0
Vòng 8
U 12:00 - 14/04 kashima antlers 2 - 0 nagoya grampus eight

1 - 0
U 12:00 - 14/04 kashiwa reysol 1 - 2 hokkaido consadole sapporo

1 - 1
U 12:00 - 14/04 v-varen nagasaki 3 - 0 gamba osaka

1 - 0
U 13:00 - 14/04 cerezo osaka 1 - 0 fc tokyo

0 - 0
U 17:00 - 14/04 vegalta sendai 0 - 0 kawasaki frontale

0 - 0
U 12:00 - 15/04 yokohama marinos 1 - 2 vissel kobe

0 - 0
U 13:00 - 15/04 jubilo iwata 1 - 0 sagan tosu

0 - 0
U 14:00 - 15/04 urawa red diamonds 2 - 1 shimizu s-pulse

2 - 0
U 14:00 - 15/04 shonan bellmare 0 - 2 sanfrecce hiroshima

0 - 0
U 17:00 - 19/04 kawasaki frontale 2 - 0 shonan bellmare

1

2 - 0
U 17:00 - 19/04 sanfrecce hiroshima 0 - 1 fc tokyo

0

0 - 0
U 11:00 - 20/04 hokkaido consadole sapporo 3 - 0 yokohama marinos

3 - 0
U 11:00 - 20/04 urawa red diamonds 1 - 0 vissel kobe

1 - 0
U 11:00 - 20/04 hokkaido consadole sapporo 3 - 0 yokohama f marinos

3 - 0
U 12:00 - 20/04 matsumoto yamaga fc 1 - 0 sagan tosu

1 - 0
U 12:00 - 20/04 nagoya grampus eight 1 - 0 jubilo iwata

0 - 0
U 12:00 - 20/04 1 - 0 jubilo iwata

0 - 0
U 13:00 - 20/04 kashima antlers 1 - 0 vegalta sendai

0 - 0
U 13:00 - 20/04 shimizu s-pulse 1 - 0 cerezo osaka

0 - 0
U 14:00 - 20/04 gamba osaka 1 - 1 oita trinita

0 - 1
Vòng 7
U 17:00 - 11/04 hokkaido consadole sapporo 1 - 0 shonan bellmare

0 - 0
U 17:00 - 11/04 fc tokyo 2 - 1 kashima antlers

1 - 1
U 17:00 - 11/04 kawasaki frontale 1 - 2 cerezo osaka

1 - 2
U 17:00 - 11/04 shimizu s-pulse 0 - 1 v-varen nagasaki

0 - 1
U 17:00 - 11/04 nagoya grampus eight 2 - 3 vegalta sendai

0 - 2
U 17:00 - 11/04 gamba osaka 2 - 0 jubilo iwata

1 - 0
U 17:00 - 11/04 vissel kobe 2 - 3 urawa red diamonds

0 - 1
U 17:00 - 11/04 sanfrecce hiroshima 3 - 1 yokohama marinos

0 - 1
U 18:00 - 11/04 sagan tosu 1 - 2 kashiwa reysol

0 - 2
U 13:00 - 13/04 cerezo osaka 0 - 1 hokkaido consadole sapporo

0 - 0
U 17:00 - 13/04 yokohama marinos 1 - 1 nagoya grampus eight

1 - 1
U 17:00 - 13/04 yokohama f marinos 1 - 1

1 - 1
U 12:00 - 14/04 fc tokyo 3 - 1 kashima antlers

0/0.5

3 - 0
U 12:00 - 14/04 sagan tosu 0 - 1 kawasaki frontale

-0.5/1

0 - 0
U 13:00 - 14/04 jubilo iwata 1 - 2 shimizu s-pulse

0/0.5

0 - 1
U 14:00 - 14/04 gamba osaka 0 - 1 urawa red diamonds

0

0 - 0
U 14:00 - 14/04 vissel kobe 2 - 4 sanfrecce hiroshima

0/0.5

2 - 1
U 14:00 - 14/04 oita trinita 2 - 0 vegalta sendai

0/0.5

0 - 0
U 15:00 - 14/04 shonan bellmare 1 - 1 matsumoto yamaga fc

0

0 - 0
Vòng 6
U 12:00 - 07/04 hokkaido consadole sapporo 3 - 0 nagoya grampus eight

1 - 0
U 13:00 - 07/04 jubilo iwata 0 - 0 shimizu s-pulse

0 - 0
U 13:00 - 07/04 cerezo osaka 2 - 1 sagan tosu

1 - 0
U 14:00 - 07/04 urawa red diamonds 1 - 0 vegalta sendai

1 - 0
U 17:00 - 07/04 shonan bellmare 2 - 1 kashima antlers

1 - 1
U 12:00 - 08/04 v-varen nagasaki 2 - 5 fc tokyo

1 - 3
U 13:00 - 08/04 kashiwa reysol 0 - 1 sanfrecce hiroshima

0 - 1
U 13:00 - 08/04 gamba osaka 0 - 1 vissel kobe

0 - 0
U 14:00 - 08/04 yokohama marinos 1 - 1 kawasaki frontale

0 - 0
U 17:00 - 05/04 kashima antlers 2 - 1 nagoya grampus eight

0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 05/04 kawasaki frontale 1 - 1 cerezo osaka

0.5

0 - 1
U 17:00 - 05/04 kashima antlers 2 - 1

0/0.5

0 - 0
U 17:30 - 05/04 urawa red diamonds 0 - 3 yokohama marinos

0/0.5

0 - 1
U 17:30 - 05/04 urawa red diamonds 0 - 3 yokohama f marinos

0/0.5

0 - 1
U 11:00 - 06/04 hokkaido consadole sapporo 1 - 2 oita trinita

0 - 2
U 12:00 - 06/04 vegalta sendai 3 - 0 sagan tosu

1 - 0
U 12:00 - 06/04 fc tokyo 2 - 1 shimizu s-pulse

0 - 0
U 12:00 - 06/04 sanfrecce hiroshima 3 - 0 gamba osaka

2 - 0
U 14:00 - 06/04 shonan bellmare 0 - 2 jubilo iwata

0 - 0
U 17:00 - 06/04 matsumoto yamaga fc 2 - 1 vissel kobe

2 - 0
Vòng 5
U 17:30 - 30/03 kashiwa reysol 2 - 1 vissel kobe

0 - 0
U 12:00 - 31/03 vegalta sendai 1 - 0 v-varen nagasaki

1 - 0
U 12:00 - 31/03 shimizu s-pulse 0 - 1 yokohama marinos

0 - 1
U 13:00 - 31/03 kashima antlers 0 - 0 hokkaido consadole sapporo

0 - 0
U 13:00 - 31/03 fc tokyo 3 - 2 gamba osaka

2 - 1
U 14:00 - 31/03 kawasaki frontale 0 - 1 sanfrecce hiroshima

0 - 0
U 17:00 - 31/03 cerezo osaka 2 - 1 shonan bellmare

1 - 1
U 17:00 - 31/03 sagan tosu 3 - 2 nagoya grampus eight

0 - 1
U 13:00 - 01/04 jubilo iwata 2 - 1 urawa red diamonds

1 - 1
U 17:30 - 29/03 yokohama marinos 0 - 0 sagan tosu

0.5

0 - 0
U 17:30 - 29/03 yokohama f marinos 0 - 0 sagan tosu

0.5

0 - 0
U 12:00 - 30/03 vegalta sendai 0 - 2 cerezo osaka

0

0 - 1
U 12:00 - 30/03 urawa red diamonds 1 - 1 fc tokyo

0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 30/03 nagoya grampus eight 4 - 0 hokkaido consadole sapporo

0/0.5

3 - 0
U 12:00 - 30/03 4 - 0 hokkaido consadole sapporo

0/0.5

3 - 0
U 13:00 - 30/03 jubilo iwata 1 - 1 kashima antlers

-0/0.5

0 - 0
U 15:00 - 30/03 gamba osaka 3 - 4 vissel kobe

0

2 - 1
U 17:00 - 30/03 oita trinita 0 - 1 sanfrecce hiroshima

0

0 - 0
U 12:00 - 31/03 matsumoto yamaga fc 0 - 2 kawasaki frontale

-0.5

0 - 1
U 12:00 - 31/03 shimizu s-pulse 1 - 3 shonan bellmare

0/0.5

1 - 2
Vòng 4
U 12:00 - 18/03 hokkaido consadole sapporo 2 - 1 v-varen nagasaki

0 - 0
U 12:00 - 18/03 shimizu s-pulse 1 - 1 vegalta sendai

1 - 0
U 13:00 - 18/03 fc tokyo 1 - 0 shonan bellmare

0 - 0
U 13:00 - 18/03 gamba osaka 2 - 2 kashiwa reysol

1 - 2
U 14:00 - 18/03 urawa red diamonds 0 - 1 yokohama marinos

0 - 0
U 14:00 - 18/03 vissel kobe 2 - 0 cerezo osaka

1 - 0
U 14:00 - 18/03 sanfrecce hiroshima 0 - 0 jubilo iwata

0 - 0
U 14:00 - 18/03 sagan tosu 0 - 1 kashima antlers

0 - 1
U 17:00 - 18/03 nagoya grampus eight 0 - 1 kawasaki frontale

0 - 0
U 11:00 - 17/03 sagan tosu 1 - 0 jubilo iwata

0/0.5

0 - 0
U 11:30 - 17/03 fc tokyo 1 - 0 nagoya grampus eight

0/0.5

0 - 0
U 11:30 - 17/03 fc tokyo 1 - 0

0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 17/03 hokkaido consadole sapporo 1 - 3 kashima antlers

0

0 - 2
U 12:00 - 17/03 vissel kobe 1 - 1 shimizu s-pulse

0.5/1

0 - 0
U 13:00 - 17/03 kawasaki frontale 0 - 1 gamba osaka

1

0 - 0
U 13:00 - 17/03 cerezo osaka 1 - 2 urawa red diamonds

0

0 - 0
U 13:00 - 17/03 sanfrecce hiroshima 1 - 0 matsumoto yamaga fc

0.5

0 - 0
U 14:00 - 17/03 oita trinita 2 - 0 yokohama marinos

-0/0.5

0 - 0
U 14:00 - 17/03 oita trinita 2 - 0 yokohama f marinos

-0/0.5

0 - 0
U 15:00 - 17/03 shonan bellmare 2 - 1 vegalta sendai

0/0.5

1 - 0
Vòng 34
U 12:00 - 01/12 hokkaido consadole sapporo 2 - 2 sanfrecce hiroshima

0

2 - 1
U 12:00 - 01/12 kashima antlers 0 - 0 sagan tosu

0.5

0 - 0
U 12:00 - 01/12 urawa red diamonds 3 - 2 fc tokyo

0/0.5

1 - 0
U 12:00 - 01/12 kashiwa reysol 4 - 2 gamba osaka

0/0.5

2 - 1
U 12:00 - 01/12 kawasaki frontale 2 - 1 jubilo iwata

0.5/1

0 - 0
U 12:00 - 01/12 yokohama marinos 1 - 2 cerezo osaka

0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 01/12 nagoya grampus eight 2 - 2 shonan bellmare

0.5

0 - 2
U 12:00 - 01/12 vissel kobe 3 - 2 vegalta sendai

0.5

1 - 0
U 12:00 - 01/12 v-varen nagasaki 4 - 4 shimizu s-pulse

-0/0.5

2 - 1
Vòng 33
U 12:00 - 24/11 vegalta sendai 0 - 3 kashima antlers

-0.5

0 - 1
U 12:00 - 24/11 fc tokyo 0 - 2 kawasaki frontale

0

0 - 1
U 12:00 - 24/11 shonan bellmare 2 - 1 urawa red diamonds

-0.5

1 - 0
U 12:00 - 24/11 shimizu s-pulse 3 - 3 vissel kobe

0.5

1 - 1
U 12:00 - 24/11 jubilo iwata 0 - 2 hokkaido consadole sapporo

0

0 - 1
U 12:00 - 24/11 gamba osaka 2 - 1 v-varen nagasaki

0.5/1

1 - 1
U 12:00 - 24/11 cerezo osaka 0 - 3 kashiwa reysol

0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 24/11 sanfrecce hiroshima 1 - 2 nagoya grampus eight

0

1 - 2
U 12:00 - 24/11 sagan tosu 2 - 1 yokohama marinos

0

0 - 1
Vòng 32
U 17:00 - 06/11 kashiwa reysol 2 - 3 kashima antlers

0

2 - 2
U 12:00 - 10/11 hokkaido consadole sapporo 1 - 2 urawa red diamonds

0

1 - 2
U 12:00 - 10/11 fc tokyo 0 - 0 jubilo iwata

0.5

0 - 0
U 12:00 - 10/11 shimizu s-pulse 2 - 0 nagoya grampus eight

0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 10/11 cerezo osaka 2 - 1 kawasaki frontale

-0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 10/11 vissel kobe 0 - 0 sagan tosu

0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 10/11 sanfrecce hiroshima 0 - 1 vegalta sendai

0.5

0 - 0
U 12:00 - 10/11 v-varen nagasaki 0 - 1 yokohama marinos

-0/0.5

0 - 0
U 13:00 - 10/11 gamba osaka 1 - 0 shonan bellmare

0/0.5

0 - 0
Vòng 31
U 17:00 - 31/10 kashima antlers 1 - 0 cerezo osaka

0.5

0 - 0
U 17:00 - 02/11 shonan bellmare 0 - 0 shimizu s-pulse

-0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 03/11 kawasaki frontale 3 - 0 kashiwa reysol

1

2 - 0
U 12:00 - 03/11 yokohama marinos 0 - 1 fc tokyo

0

0 - 1
U 12:00 - 03/11 jubilo iwata 3 - 2 sanfrecce hiroshima

-0/0.5

0 - 1
U 12:00 - 03/11 nagoya grampus eight 1 - 2 vissel kobe

0

0 - 1
U 14:00 - 03/11 urawa red diamonds 1 - 3 gamba osaka

0.5

0 - 1
U 12:00 - 04/11 hokkaido consadole sapporo 1 - 0 vegalta sendai

0/0.5

0 - 0
U 14:00 - 04/11 sagan tosu 1 - 0 v-varen nagasaki

0.5

0 - 0
Vòng 30
U 17:30 - 19/10 kashiwa reysol 0 - 1 nagoya grampus eight

0.5

0 - 1
U 12:00 - 20/10 vegalta sendai 2 - 3 sagan tosu

0/0.5

1 - 2
U 12:00 - 20/10 shimizu s-pulse 2 - 0 sanfrecce hiroshima

-0/0.5

1 - 0
U 13:00 - 20/10 gamba osaka 2 - 1 yokohama marinos

0

0 - 1
U 14:00 - 20/10 urawa red diamonds 3 - 1 kashima antlers

0/0.5

0 - 1
U 14:00 - 20/10 shonan bellmare 2 - 2 hokkaido consadole sapporo

0/0.5

1 - 0
U 17:00 - 20/10 fc tokyo 0 - 1 cerezo osaka

0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 20/10 kawasaki frontale 5 - 3 vissel kobe

1

2 - 3
U 14:00 - 21/10 v-varen nagasaki 0 - 0 jubilo iwata

0/0.5

0 - 0
Vòng 3
U 11:00 - 10/03 kawasaki frontale 2 - 0 gamba osaka

1 - 0
U 11:00 - 10/03 yokohama marinos 1 - 2 sagan tosu

0 - 1
U 12:00 - 10/03 vegalta sendai 1 - 1 vissel kobe

0 - 1
U 12:00 - 10/03 v-varen nagasaki 1 - 1 urawa red diamonds

1 - 0
U 13:00 - 10/03 kashima antlers 0 - 1 sanfrecce hiroshima

0 - 0
U 13:00 - 10/03 kashiwa reysol 1 - 1 cerezo osaka

1 - 0
U 13:00 - 10/03 jubilo iwata 2 - 0 fc tokyo

0 - 0
U 17:00 - 10/03 hokkaido consadole sapporo 1 - 3 shimizu s-pulse

1 - 1
U 14:00 - 11/03 shonan bellmare 0 - 0 nagoya grampus eight

0 - 0
U 12:00 - 09/03 hokkaido consadole sapporo 5 - 2 shimizu s-pulse

0/0.5

2 - 1
U 12:00 - 09/03 matsumoto yamaga fc 0 - 1 urawa red diamonds

-0/0.5

0 - 0
U 13:00 - 09/03 jubilo iwata 1 - 2 oita trinita

0/0.5

1 - 1
U 13:00 - 09/03 gamba osaka 2 - 3 nagoya grampus eight

0/0.5

1 - 2
U 13:00 - 09/03 gamba osaka 2 - 3

0/0.5

1 - 2
U 14:00 - 09/03 kashima antlers 1 - 0 shonan bellmare

0.5/1

0 - 0
U 14:00 - 09/03 cerezo osaka 0 - 1 sanfrecce hiroshima

0/0.5

0 - 1
U 12:00 - 10/03 vegalta sendai 1 - 3 vissel kobe

-0/0.5

1 - 1
U 12:00 - 10/03 fc tokyo 2 - 0 sagan tosu

1

0 - 0
U 12:00 - 10/03 yokohama marinos 2 - 2 kawasaki frontale

-0/0.5

1 - 1
U 12:00 - 10/03 yokohama f marinos 2 - 2 kawasaki frontale

-0/0.5

1 - 1
Vòng 29
U 17:35 - 05/10 yokohama marinos 2 - 1 hokkaido consadole sapporo

0.5

2 - 1
U 12:00 - 06/10 cerezo osaka 0 - 1 gamba osaka

0.5

0 - 1
U 12:00 - 06/10 sanfrecce hiroshima 0 - 3 kashiwa reysol

0.5

0 - 3
U 17:00 - 06/10 vissel kobe 1 - 1 v-varen nagasaki

0.5/1

1 - 1
U 17:00 - 06/10 sagan tosu 0 - 1 shonan bellmare

0/0.5

0 - 0
U 11:00 - 07/10 kashima antlers 0 - 0 kawasaki frontale

-0/0.5

0 - 0
U 11:05 - 07/10 vegalta sendai 1 - 1 urawa red diamonds

-0/0.5

1 - 1
U 13:00 - 07/10 shimizu s-pulse 5 - 1 jubilo iwata

0/0.5

2 - 0
U 14:00 - 07/10 nagoya grampus eight 1 - 2 fc tokyo

-0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 18/10 matsumoto yamaga fc 1 - 1 kashima antlers

1 - 0
U 17:00 - 18/10 hokkaido consadole sapporo 0 - 1 cerezo osaka

0 - 1
U 17:30 - 18/10 urawa red diamonds 0 - 1 oita trinita

0 - 0
U 11:00 - 19/10 vissel kobe 1 - 3 fc tokyo

0 - 3
U 12:00 - 19/10 yokohama f marinos 3 - 1 shonan bellmare

1 - 0
U 12:00 - 19/10 shimizu s-pulse 1 - 2 sanfrecce hiroshima

1 - 0
U 12:00 - 19/10 0 - 2 vegalta sendai

0 - 1
U 12:00 - 19/10 gamba osaka 2 - 2 kawasaki frontale

1 - 0
U 13:00 - 19/10 jubilo iwata 2 - 2 sagan tosu

1 - 1
Vòng 28
U 11:00 - 29/09 hokkaido consadole sapporo 2 - 1 sagan tosu

0/0.5

0 - 0
U 12:00 - 29/09 yokohama marinos 5 - 2 vegalta sendai

0/0.5

2 - 1
U 14:00 - 29/09 gamba osaka 1 - 0 sanfrecce hiroshima

-0/0.5

0 - 0
U 14:00 - 29/09 vissel kobe 0 - 5 kashima antlers

0

0 - 2
U 15:00 - 29/09 fc tokyo 0 - 2 shimizu s-pulse

0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 29/09 v-varen nagasaki 1 - 2 kawasaki frontale

-0.5/1

0 - 2
U 12:00 - 30/09 urawa red diamonds 3 - 2 kashiwa reysol

0.5

2 - 1
U 13:00 - 30/09 jubilo iwata 0 - 0 shonan bellmare

0/0.5

U 14:00 - 30/09 cerezo osaka 0 - 0 nagoya grampus eight

0.5

U 17:00 - 30/10 jubilo iwata 1 - 0 shonan bellmare

0/0.5

1 - 0
U 17:00 - 06/11 cerezo osaka 0 - 1 nagoya grampus eight

0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 04/10 gamba osaka 5 - 0 hokkaido consadole sapporo

0 - 0
U 12:00 - 05/10 vegalta sendai 0 - 1 matsumoto yamaga fc

0 - 1
U 12:00 - 05/10 jubilo iwata 0 - 2 yokohama f marinos

0 - 1
U 12:00 - 05/10 1 - 1 oita trinita

0 - 0
U 12:00 - 05/10 sagan tosu 2 - 1 fc tokyo

0 - 0
U 14:00 - 05/10 sanfrecce hiroshima 6 - 2 vissel kobe

2 - 1
U 13:00 - 06/10 cerezo osaka 0 - 1 kashima antlers

0 - 1
U 15:00 - 06/10 urawa red diamonds 2 - 1 shimizu s-pulse

1 - 1
U 17:00 - 06/10 shonan bellmare 0 - 5 kawasaki frontale

0 - 4
Vòng 27
U 17:30 - 21/09 shimizu s-pulse 1 - 2 gamba osaka

0.5

0 - 2
U 13:00 - 22/09 kashiwa reysol 1 - 1 sagan tosu

0/0.5

1 - 0
U 14:00 - 22/09 jubilo iwata 1 - 2 yokohama marinos

0

0 - 1
U 16:00 - 22/09 v-varen nagasaki 1 - 0 vegalta sendai

-0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 22/09 kawasaki frontale 3 - 1 nagoya grampus eight

1/1.5

2 - 0
U 17:00 - 22/09 shonan bellmare 1 - 1 cerezo osaka

-0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 22/09 sanfrecce hiroshima 1 - 1 fc tokyo

0/0.5

1 - 0
U 16:00 - 23/09 urawa red diamonds 4 - 0 vissel kobe

0/0.5

2 - 0
U 17:00 - 23/09 hokkaido consadole sapporo 0 - 2 kashima antlers

0

0 - 1
U 12:00 - 28/09 cerezo osaka 3 - 1 gamba osaka

2 - 0
U 12:00 - 28/09 sagan tosu 3 - 3 urawa red diamonds

0 - 2
U 13:00 - 28/09 kashima antlers 1 - 1 hokkaido consadole sapporo

0 - 1
U 15:00 - 28/09 kawasaki frontale 1 - 2 vissel kobe

0 - 1
U 16:00 - 28/09 oita trinita 1 - 2 jubilo iwata

0 - 0
U 17:00 - 28/09 vegalta sendai 1 - 1 yokohama f marinos

0 - 1
U 17:00 - 28/09 sanfrecce hiroshima 1 - 1

1 - 1
U 12:00 - 29/09 matsumoto yamaga fc 0 - 0 fc tokyo

0 - 0
U 17:00 - 29/09 shonan bellmare 0 - 6 shimizu s-pulse

0 - 4
Vòng 26
U 17:00 - 14/09 cerezo osaka 1 - 1 jubilo iwata

0.5/1

0 - 0
U 17:00 - 14/09 kashima antlers 2 - 1 shonan bellmare

0.5

0 - 0
U 12:00 - 15/09 vegalta sendai 1 - 0 fc tokyo

-0/0.5

0 - 0
U 15:00 - 15/09 sagan tosu 1 - 0 sanfrecce hiroshima

0

0 - 0
U 16:00 - 15/09 nagoya grampus eight 3 - 4 v-varen nagasaki

0.5/1

1 - 1
U 17:00 - 15/09 kashiwa reysol 2 - 3 shimizu s-pulse

0/0.5

0 - 1
U 17:00 - 15/09 kawasaki frontale 7 - 0 hokkaido consadole sapporo

1

3 - 0
U 17:00 - 15/09 vissel kobe 1 - 2 gamba osaka

0.5

1 - 0
U 14:00 - 16/09 yokohama marinos 1 - 2 urawa red diamonds

-0/0.5

0 - 1
U 17:30 - 13/09 shimizu s-pulse 3 - 2 nagoya grampus eight

1 - 1
U 17:30 - 13/09 urawa red diamonds 1 - 2 cerezo osaka

0 - 0
U 17:30 - 13/09 shimizu s-pulse 3 - 2

1 - 1
U 12:00 - 14/09 hokkaido consadole sapporo 1 - 3 vegalta sendai

0 - 1
U 16:00 - 14/09 oita trinita 2 - 1 shonan bellmare

2 - 0
U 17:00 - 14/09 kashima antlers 2 - 0 fc tokyo

1 - 0
U 17:00 - 14/09 kawasaki frontale 2 - 0 jubilo iwata

2 - 0
U 17:00 - 14/09 yokohama marinos 3 - 0 sanfrecce hiroshima

0 - 0
U 17:00 - 14/09 gamba osaka 1 - 0 sagan tosu

0 - 0
U 17:00 - 14/09 vissel kobe 2 - 1 matsumoto yamaga fc

1 - 0
U 17:00 - 14/09 yokohama f marinos 3 - 0 sanfrecce hiroshima

0 - 0
Vòng 25
U 17:00 - 31/08 v-varen nagasaki 1 - 3 shonan bellmare

0

0 - 1
U 12:00 - 01/09 hokkaido consadole sapporo 3 - 1 vissel kobe

0/0.5

1 - 0
U 16:30 - 01/09 yokohama marinos 3 - 1 kashiwa reysol

0.5

1 - 0
U 17:00 - 01/09 vegalta sendai 2 - 1 shimizu s-pulse

0.5

1 - 0
U 17:00 - 01/09 urawa red diamonds 1 - 2 cerezo osaka

0/0.5

1 - 1
U 17:00 - 01/09 jubilo iwata 1 - 6 nagoya grampus eight

0/0.5

0 - 1
U 17:00 - 01/09 gamba osaka 2 - 0 kawasaki frontale

-0.5/1

1 - 0
U 17:00 - 01/09 sanfrecce hiroshima 3 - 1 kashima antlers

0.5

2 - 1
U 17:00 - 02/09 fc tokyo 0 - 0 sagan tosu

0.5/1

0 - 0
U 17:30 - 30/08 nagoya grampus eight 1 - 2 fc tokyo

0

0 - 1
U 17:30 - 30/08 1 - 2 fc tokyo

0

0 - 1
U 17:00 - 31/08 yokohama marinos 3 - 1 gamba osaka

0.5

1 - 0
U 17:00 - 31/08 matsumoto yamaga fc 0 - 0 oita trinita

0

0 - 0
U 17:00 - 31/08 jubilo iwata 0 - 2 sanfrecce hiroshima

-0.5

0 - 0
U 17:00 - 31/08 vissel kobe 2 - 3 hokkaido consadole sapporo

0/0.5

1 - 1
U 17:00 - 31/08 yokohama f marinos 3 - 1 gamba osaka

0.5

1 - 0
U 17:30 - 31/08 sagan tosu 2 - 1 vegalta sendai

0/0.5

0 - 1
U 16:00 - 01/09 shimizu s-pulse 0 - 4 kashima antlers

-0/0.5

0 - 2
U 16:00 - 01/09 cerezo osaka 2 - 1 kawasaki frontale

-0/0.5

1 - 1
U 17:00 - 01/09 shonan bellmare 1 - 1 urawa red diamonds

0

0 - 1
Vòng 24
U 17:00 - 24/08 kashima antlers 1 - 1 jubilo iwata

0.5

0 - 0
U 17:00 - 25/08 kashiwa reysol 5 - 1 v-varen nagasaki

0.5/1

2 - 1
U 17:00 - 25/08 kawasaki frontale 1 - 0 vegalta sendai

1

0 - 0
U 17:00 - 25/08 shimizu s-pulse 1 - 2 hokkaido consadole sapporo

0

1 - 1
U 17:00 - 25/08 cerezo osaka 0 - 1 sanfrecce hiroshima

0

0 - 1
U 16:00 - 26/08 nagoya grampus eight 4 - 1 urawa red diamonds

-0/0.5

2 - 1
U 16:00 - 26/08 vissel kobe 0 - 2 yokohama marinos

0.5

0 - 0
U 17:00 - 26/08 shonan bellmare 0 - 0 fc tokyo

-0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 26/08 sagan tosu 3 - 0 gamba osaka

0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 23/08 kashima antlers 2 - 2 gamba osaka

0/0.5

1 - 1
U 17:30 - 23/08 sagan tosu 1 - 6 vissel kobe

0

0 - 3
U 17:30 - 23/08 urawa red diamonds 1 - 2 matsumoto yamaga fc

0.5

1 - 0
U 11:00 - 24/08 hokkaido consadole sapporo 1 - 1 fc tokyo

0

0 - 1
U 16:00 - 24/08 nagoya grampus eight 1 - 5 yokohama marinos

0

0 - 2
U 16:00 - 24/08 1 - 5 yokohama f marinos

0

0 - 2
U 17:00 - 24/08 vegalta sendai 1 - 1 shonan bellmare

0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 24/08 kawasaki frontale 2 - 2 shimizu s-pulse

1/1.5

1 - 1
U 17:00 - 24/08 jubilo iwata 0 - 2 cerezo osaka

-0.5

0 - 2
U 17:00 - 24/08 sanfrecce hiroshima 0 - 0 oita trinita

0.5

0 - 0
Vòng 23
U 11:00 - 19/08 hokkaido consadole sapporo 3 - 2 fc tokyo

0

0 - 2
U 16:00 - 19/08 shimizu s-pulse 3 - 3 urawa red diamonds

-0.5

1 - 1
U 16:00 - 19/08 nagoya grampus eight 3 - 0 sagan tosu

-0/0.5

1 - 0
U 16:00 - 19/08 v-varen nagasaki 0 - 2 cerezo osaka

-0.5

0 - 1
U 16:30 - 19/08 kashima antlers 1 - 0 yokohama marinos

0.5

0 - 0
U 17:00 - 19/08 vegalta sendai 2 - 1 gamba osaka

0/0.5

0 - 1
U 17:00 - 19/08 shonan bellmare 0 - 2 vissel kobe

-0/0.5

0 - 1
U 17:00 - 19/08 jubilo iwata 2 - 0 kashiwa reysol

0

2 - 0
U 17:00 - 19/08 sanfrecce hiroshima 1 - 2 kawasaki frontale

-0/0.5

0 - 0
U 16:00 - 17/08 shimizu s-pulse 0 - 8 hokkaido consadole sapporo

0

0 - 2
U 17:00 - 17/08 vegalta sendai 2 - 2 kawasaki frontale

-0.5

0 - 1
U 17:00 - 17/08 fc tokyo 0 - 1 sanfrecce hiroshima

0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 17/08 yokohama marinos 1 - 2 cerezo osaka

0/0.5

0 - 1
U 17:00 - 17/08 shonan bellmare 2 - 3 sagan tosu

0/0.5

1 - 2
U 17:00 - 17/08 vissel kobe 3 - 0 urawa red diamonds

0

1 - 0
U 17:00 - 17/08 oita trinita 0 - 1 kashima antlers

-0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 17/08 yokohama f marinos 1 - 2 cerezo osaka

0/0.5

0 - 1
U 16:00 - 18/08 matsumoto yamaga fc 1 - 1 nagoya grampus eight

-0/0.5

0 - 0
U 16:00 - 18/08 matsumoto yamaga fc 1 - 1

-0/0.5

0 - 0
U 17:00 - 18/08 gamba osaka 1 - 1 jubilo iwata

0.5

1 - 0
Vòng 22
U 17:00 - 15/08 vegalta sendai 4 - 1 shonan bellmare

0.5

2 - 1
U 17:00 - 15/08 urawa red diamonds 4 - 0 jubilo iwata

0.5

0 - 0
U 17:00 - 15/08 fc tokyo 0 - 1 kashiwa reysol

0.5

0 - 0
U 17:00 - 15/08 kawasaki frontale 0 - 0 sagan tosu

0 - 0
U 17:00 - 15/08 gamba osaka 1 - 1 hokkaido consadole sapporo

0

1 - 0
U 17:00 - 15/08 cerezo osaka 3 - 1 shimizu s-pulse

0.5

1 - 1
U 17:00 - 15/08 vissel kobe 1 - 1 sanfrecce hiroshima

0

1 - 1
U 17:00 - 15/08 v-varen nagasaki 1 - 2 kashima antlers

-0/0.5

1 - 2
U 17:30 - 15/08 yokohama marinos 1 - 2 nagoya grampus eight

0.5

0 - 1