Giải vô địch quốc gia Hà Lan

Mùa giải gần nhất: Giải vô địch quốc gia Hà Lan 70/70

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Lịch thi đấu Giải vô địch quốc gia Hà Lan

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1

Kết quả thi đấu Giải vô địch quốc gia Hà Lan

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 9
U 23:30 - 20/10 PSV Eindhoven 6 - 0 fc emmen

2.5/3

4 - 0
U 23:30 - 20/10 excelsior 2 - 0 Vitesse Arnhem

-0/0.5

1 - 0
U 01:45 - 21/10 sc heerenveen 0 - 4 Ajax Amsterdam

-1.5

0 - 2
U 01:45 - 21/10 utrecht 2 - 1 AZ Alkmaar

0/0.5

1 - 1
U 17:15 - 21/10 Breda 2 - 2 willem ii

0

1 - 2
U 19:30 - 21/10 heracles almelo 4 - 1 groningen

0.5/1

1 - 1
U 19:30 - 21/10 Feyenoord 3 - 0 FC Zwolle

1.5/2

2 - 0
U 19:30 - 21/10 venlo 2 - 0 ado den haag

0/0.5

1 - 0
U 21:45 - 21/10 fortuna sittard 3 - 1 de graafschap

0/0.5

1 - 0
U 01:00 - 05/10 3 - 0 rkc waalwijk

2 - 0
U 23:30 - 05/10 heracles almelo 2 - 0 fc emmen

1 - 0
U 00:45 - 06/10 sparta rotterdam 2 - 1 fc twente enschede

0 - 0
U 00:45 - 06/10 Vitesse Arnhem 2 - 1 fc utrecht

1 - 1
U 01:45 - 06/10 sc heerenveen 1 - 0 pec zwolle

1 - 0
U 17:15 - 06/10 ado den haag 0 - 2 Ajax Amsterdam

0 - 1
U 19:30 - 06/10 fortuna sittard 4 - 2

3 - 1
U 21:45 - 06/10 willem ii tilburg 1 - 1 AZ Alkmaar

1 - 1
U 21:45 - 06/10 PSV Eindhoven 4 - 1

0 - 0
Vòng 8
U 01:00 - 06/10 utrecht 2 - 1 Breda

1/1.5

1 - 0
U 23:30 - 06/10 ado den haag 1 - 0 groningen

0/0.5

1 - 0
U 00:45 - 07/10 FC Zwolle 2 - 0 excelsior

0.5

1 - 0
U 00:45 - 07/10 PSV Eindhoven 4 - 0 venlo

2

1 - 0
U 01:45 - 07/10 de graafschap 0 - 5 sc heerenveen

-0/0.5

0 - 4
U 17:15 - 07/10 fc emmen 3 - 3 fortuna sittard

0/0.5

1 - 0
U 19:30 - 07/10 willem ii 1 - 1 Feyenoord

-0.5/1

0 - 0
U 19:30 - 07/10 Vitesse Arnhem 4 - 0 heracles almelo

0.5/1

2 - 0
U 21:45 - 07/10 Ajax Amsterdam 5 - 0 AZ Alkmaar

1/1.5

1 - 0
U 01:00 - 28/09 fc emmen 3 - 0 ado den haag

1 - 0
U 23:30 - 28/09 0 - 3 sc heerenveen

0 - 2
U 00:45 - 29/09 Ajax Amsterdam 2 - 0

0 - 0
U 01:45 - 29/09 fortuna sittard 0 - 0 sparta rotterdam

0 - 0
U 17:15 - 29/09 rkc waalwijk 1 - 2 Vitesse Arnhem

0 - 1
U 19:30 - 29/09 pec zwolle 0 - 4 PSV Eindhoven

0 - 1
U 19:30 - 29/09 fc utrecht 2 - 0 willem ii tilburg

0 - 0
U 21:45 - 29/09 AZ Alkmaar 2 - 0 heracles almelo

0 - 0
U 21:45 - 29/09 5 - 1 fc twente enschede

2 - 1
Vòng 7
U 23:30 - 29/09 sc heerenveen 1 - 1 ado den haag

0.5/1

1 - 1
U 23:30 - 29/09 Breda 0 - 2 PSV Eindhoven

-1.5/2

0 - 0
U 01:45 - 30/09 fortuna sittard 0 - 2 Ajax Amsterdam

-1.5

0 - 0
U 01:45 - 30/09 excelsior 1 - 0 venlo

0

1 - 0
U 17:15 - 30/09 heracles almelo 2 - 1 fc emmen

0.5/1

2 - 0
U 19:30 - 30/09 de graafschap 2 - 1 willem ii

0

1 - 0
U 19:30 - 30/09 AZ Alkmaar 2 - 2 FC Zwolle

1/1.5

1 - 1
U 19:30 - 30/09 groningen 1 - 1 utrecht

0

0 - 1
U 21:45 - 30/09 Feyenoord 2 - 1 Vitesse Arnhem

1

0 - 1
U 01:00 - 21/09 fc twente enschede 2 - 3 heracles almelo

1 - 2
U 23:30 - 21/09 sparta rotterdam 4 - 0 rkc waalwijk

2 - 0
U 00:45 - 22/09 willem ii tilburg 1 - 0

1 - 0
U 00:45 - 22/09 2 - 0 pec zwolle

1 - 0
U 01:45 - 22/09 Vitesse Arnhem 4 - 2 fortuna sittard

0 - 1
U 17:15 - 22/09 sc heerenveen 1 - 1 fc utrecht

1 - 1
U 19:30 - 22/09 fc emmen 3 - 3

2 - 2
U 21:45 - 22/09 ado den haag 0 - 1 AZ Alkmaar

0 - 0
U 21:45 - 22/09 PSV Eindhoven 1 - 1 Ajax Amsterdam

0 - 0
Vòng 6
U 01:00 - 22/09 heracles almelo 4 - 0 de graafschap

0.5/1

1 - 0
U 23:30 - 22/09 fortuna sittard 4 - 4 willem ii

0

2 - 2
U 00:45 - 23/09 excelsior 3 - 3 sc heerenveen

-0/0.5

2 - 0
U 00:45 - 23/09 venlo 3 - 0 Breda

0.5/1

2 - 0
U 01:45 - 23/09 Vitesse Arnhem 1 - 1 ado den haag

1

1 - 0
U 17:15 - 23/09 Feyenoord 1 - 0 utrecht

1/1.5

0 - 0
U 19:30 - 23/09 fc emmen 0 - 1 FC Zwolle

0

0 - 1
U 19:30 - 23/09 groningen 1 - 3 AZ Alkmaar

-0.5

1 - 1
U 21:45 - 23/09 PSV Eindhoven 3 - 0 Ajax Amsterdam

0

3 - 0
U 23:30 - 14/09 AZ Alkmaar 5 - 1 sparta rotterdam

4 - 1
U 23:30 - 14/09 Ajax Amsterdam 4 - 1 sc heerenveen

2 - 1
U 00:45 - 15/09 venlo 2 - 1 groningen

1 - 1
U 00:45 - 15/09 2 - 1

1 - 1
U 01:45 - 15/09 PSV Eindhoven 5 - 0 Vitesse Arnhem

2 - 0
U 01:45 - 15/09 utrecht 3 - 1 fc emmen

1 - 0
U 01:45 - 15/09 fc utrecht 3 - 1 fc emmen

1 - 0
U 17:15 - 15/09 FC Zwolle 6 - 2 rkc waalwijk

1 - 2
U 17:15 - 15/09 pec zwolle 6 - 2 rkc waalwijk

1 - 2
U 19:30 - 15/09 Feyenoord 3 - 2 ado den haag

3 - 0
U 19:30 - 15/09 heracles almelo 4 - 1 willem ii

2 - 1
U 19:30 - 15/09 3 - 2 ado den haag

3 - 0
U 19:30 - 15/09 heracles almelo 4 - 1 willem ii tilburg

2 - 1
U 21:45 - 15/09 fortuna sittard 2 - 3 fc twente

0 - 2
U 21:45 - 15/09 fortuna sittard 2 - 3 fc twente enschede

0 - 2
Vòng 5
U 23:30 - 15/09 de graafschap 1 - 2 venlo

0/0.5

0 - 2
U 23:30 - 15/09 ado den haag 0 - 7 PSV Eindhoven

-1

0 - 2
U 01:45 - 16/09 willem ii 2 - 2 excelsior

0.5

0 - 1
U 01:45 - 16/09 Ajax Amsterdam 3 - 0 groningen

2

1 - 0
U 17:15 - 16/09 AZ Alkmaar 1 - 1 Feyenoord

-0/0.5

1 - 1
U 19:30 - 16/09 sc heerenveen 3 - 5 heracles almelo

1

1 - 1
U 19:30 - 16/09 utrecht 1 - 2 fc emmen

1/1.5

1 - 0
U 19:30 - 16/09 Breda 2 - 3 fortuna sittard

0.5

1 - 1
U 21:45 - 16/09 FC Zwolle 0 - 2 Vitesse Arnhem

-0/0.5

0 - 2
U 01:00 - 31/08 fc emmen 1 - 3 FC Zwolle

0/0.5

1 - 3
U 01:00 - 31/08 fc emmen 1 - 3 pec zwolle

0/0.5

1 - 3
U 23:30 - 31/08 sc heerenveen 1 - 1 fortuna sittard

1

1 - 1
U 00:45 - 01/09 groningen 1 - 2 heracles almelo

0.5

0 - 1
U 00:45 - 01/09 1 - 2 heracles almelo

0.5

0 - 1
U 01:45 - 01/09 ado den haag 1 - 0 venlo

0.5

1 - 0
U 01:45 - 01/09 ado den haag 1 - 0

0.5

1 - 0
U 17:15 - 01/09 fc twente 3 - 1 utrecht

1 - 0
U 17:15 - 01/09 fc twente enschede 3 - 1 fc utrecht

1 - 0
U 19:30 - 01/09 sparta rotterdam 1 - 4 Ajax Amsterdam

0 - 2
U 21:45 - 01/09 willem ii 0 - 1 Feyenoord

-0.5

0 - 0
U 21:45 - 01/09 Vitesse Arnhem 2 - 1 AZ Alkmaar

0/0.5

1 - 1
U 21:45 - 01/09 willem ii tilburg 0 - 1

-0.5

0 - 0
U 01:00 - 02/09 rkc waalwijk 1 - 3 PSV Eindhoven

-2/2.5

1 - 0
Vòng 4
U 01:00 - 01/09 fc emmen 1 - 1 de graafschap

0.5

0 - 0
U 23:30 - 01/09 venlo 1 - 1 sc heerenveen

0

0 - 1
U 00:45 - 02/09 PSV Eindhoven 6 - 1 willem ii

2

4 - 0
U 00:45 - 02/09 excelsior 2 - 4 ado den haag

0

0 - 2
U 01:45 - 02/09 fortuna sittard 1 - 1 utrecht

-0.5

0 - 0
U 17:15 - 02/09 groningen 0 - 1 FC Zwolle

0/0.5

0 - 0
U 19:30 - 02/09 heracles almelo 3 - 2 AZ Alkmaar

-1

1 - 1
U 19:30 - 02/09 Vitesse Arnhem 0 - 4 Ajax Amsterdam

-0.5/1

0 - 3
U 21:45 - 02/09 Feyenoord 4 - 2 Breda

2

1 - 1
U 23:30 - 24/08 willem ii 2 - 1 fc emmen

0

1 - 0
U 23:30 - 24/08 willem ii tilburg 2 - 1 fc emmen

0

1 - 0
U 00:45 - 25/08 heracles almelo 1 - 1 Vitesse Arnhem

-0/0.5

0 - 0
U 00:45 - 25/08 PSV Eindhoven 0 - 0 groningen

U 00:45 - 25/08 PSV Eindhoven 0 - 0

U 01:45 - 25/08 sc heerenveen 0 - 0 fc twente

0/0.5

0 - 0
U 01:45 - 25/08 sc heerenveen 0 - 0 fc twente enschede

0/0.5

0 - 0
U 17:15 - 25/08 rkc waalwijk 0 - 3 ado den haag

0

0 - 1
U 19:30 - 25/08 utrecht 1 - 2 venlo

1/1.5

0 - 2
U 19:30 - 25/08 fc utrecht 1 - 2

1/1.5

0 - 2
U 21:45 - 25/08 FC Zwolle 2 - 2 sparta rotterdam

-0/0.5

1 - 1
U 21:45 - 25/08 Feyenoord 0 - 0 AZ Alkmaar

U 21:45 - 25/08 pec zwolle 2 - 2 sparta rotterdam

-0/0.5

1 - 1
U 21:45 - 25/08 0 - 0 AZ Alkmaar

U 23:30 - 25/09 PSV Eindhoven 3 - 1

2 - 0
U 01:45 - 26/09 Ajax Amsterdam 5 - 0 fortuna sittard

0 - 0
U 01:00 - 27/09 0 - 3 AZ Alkmaar

0 - 1
Vòng 3
U 01:00 - 25/08 ado den haag 3 - 1 fortuna sittard

0.5

2 - 0
U 23:30 - 25/08 Ajax Amsterdam 5 - 0 fc emmen

2.5

2 - 0
U 23:30 - 25/08 de graafschap 0 - 1 groningen

0

0 - 1
U 01:45 - 26/08 Breda 0 - 2 excelsior

0.5

0 - 1
U 01:45 - 26/08 FC Zwolle 1 - 2 PSV Eindhoven

-1/1.5

0 - 1
U 17:15 - 26/08 willem ii 5 - 0 heracles almelo

0/0.5

3 - 0
U 19:30 - 26/08 sc heerenveen 3 - 5 Feyenoord

-0.5

0 - 3
U 19:30 - 26/08 utrecht 1 - 1 venlo

1

1 - 0
U 21:45 - 26/08 AZ Alkmaar 0 - 0 Vitesse Arnhem

0.5/1

0 - 0
U 01:00 - 17/08 Vitesse Arnhem 3 - 0 FC Zwolle

1/1.5

0 - 0
U 01:00 - 17/08 Vitesse Arnhem 3 - 0 pec zwolle

1/1.5

0 - 0
U 23:30 - 17/08 ado den haag 1 - 2 sparta rotterdam

0

0 - 2
U 23:30 - 17/08 venlo 1 - 4 Ajax Amsterdam

-2

0 - 1
U 23:30 - 17/08 1 - 4 Ajax Amsterdam

-2

0 - 1
U 01:45 - 18/08 fc emmen 2 - 0 sc heerenveen

0

2 - 0
U 17:15 - 18/08 fortuna sittard 2 - 3 willem ii

0

1 - 3
U 17:15 - 18/08 fortuna sittard 2 - 3 willem ii tilburg

0

1 - 3
U 19:30 - 18/08 fc twente 3 - 3 rkc waalwijk

1/1.5

0 - 1
U 19:30 - 18/08 fc twente enschede 3 - 3 rkc waalwijk

1/1.5

0 - 1
U 21:45 - 18/08 Feyenoord 1 - 1 utrecht

0.5/1

0 - 1
U 21:45 - 18/08 AZ Alkmaar 0 - 0 groningen

1.5

0 - 0
U 21:45 - 18/08 1 - 1 fc utrecht

0.5/1

0 - 1
U 21:45 - 18/08 AZ Alkmaar 0 - 0

1.5

0 - 0
U 01:00 - 19/08 heracles almelo 0 - 2 PSV Eindhoven

-1/1.5

0 - 1
Vòng 29
U 23:30 - 06/04 willem ii 1 - 4 Ajax Amsterdam

-2

1 - 2
U 23:30 - 06/04 ado den haag 5 - 0 utrecht

-0.5

3 - 0
U 00:45 - 07/04 groningen 1 - 0 excelsior

1

0 - 0
U 01:45 - 07/04 de graafschap 1 - 1 AZ Alkmaar

-1

0 - 0
U 01:45 - 07/04 heracles almelo 1 - 0 Breda

1

0 - 0
U 17:15 - 07/04 fc emmen 2 - 0 sc heerenveen

-0/0.5

1 - 0
U 19:30 - 07/04 FC Zwolle 5 - 0 fortuna sittard

0.5/1

1 - 0
U 19:30 - 07/04 venlo 0 - 3 Feyenoord

-1

0 - 1
U 21:45 - 07/04 Vitesse Arnhem 3 - 3 PSV Eindhoven

-1

1 - 1
Vòng 28
U 23:30 - 02/04 Vitesse Arnhem 2 - 2 AZ Alkmaar

0

0 - 2
U 00:45 - 03/04 heracles almelo 3 - 4 willem ii

0.5

0 - 1
U 01:45 - 03/04 groningen 1 - 0 de graafschap

1

0 - 0
U 23:30 - 03/04 venlo 2 - 6 utrecht

-0/0.5

2 - 1
U 00:45 - 04/04 excelsior 1 - 2 Breda

0.5

1 - 0
U 00:45 - 04/04 fortuna sittard 0 - 0 ado den haag

0/0.5

0 - 0
U 01:45 - 04/04 fc emmen 2 - 5 Ajax Amsterdam

-2.5

0 - 2
U 23:30 - 04/04 PSV Eindhoven 4 - 0 FC Zwolle

2/2.5

1 - 0
U 01:45 - 05/04 Feyenoord 3 - 0 sc heerenveen

1.5

1 - 0
Vòng 27
U 00:30 - 31/03 willem ii 3 - 2 fortuna sittard

0.5/1

1 - 1
U 00:30 - 31/03 ado den haag 3 - 3 Vitesse Arnhem

-0/0.5

2 - 3
U 01:45 - 31/03 de graafschap 1 - 2 heracles almelo

-0/0.5

1 - 0
U 02:45 - 31/03 sc heerenveen 1 - 0 excelsior

0.5/1

0 - 0
U 02:45 - 31/03 AZ Alkmaar 1 - 0 groningen

1/1.5

0 - 0
U 17:15 - 31/03 Breda 1 - 1 venlo

0

0 - 1
U 19:30 - 31/03 utrecht 3 - 2 Feyenoord

-0/0.5

1 - 0
U 19:30 - 31/03 FC Zwolle 3 - 0 fc emmen

0.5/1

2 - 0
U 21:45 - 31/03 Ajax Amsterdam 3 - 1 PSV Eindhoven

0.5/1

1 - 0
Vòng 26
U 02:00 - 16/03 fortuna sittard 3 - 1 fc emmen

0.5

3 - 0
U 00:30 - 17/03 sc heerenveen 0 - 3 de graafschap

1

0 - 1
U 01:45 - 17/03 Feyenoord 2 - 3 willem ii

2

1 - 1
U 01:45 - 17/03 Breda 0 - 4 utrecht

-0.5/1

0 - 2
U 02:45 - 17/03 heracles almelo 3 - 2 Vitesse Arnhem

0

2 - 2
U 18:15 - 17/03 venlo 0 - 1 PSV Eindhoven

-1.5/2

0 - 0
U 20:30 - 17/03 AZ Alkmaar 1 - 0 Ajax Amsterdam

-0.5/1

0 - 0
U 20:30 - 17/03 groningen 1 - 0 ado den haag

0.5/1

1 - 0
U 22:45 - 17/03 excelsior 0 - 2 FC Zwolle

0

0 - 0
Vòng 25
U 02:00 - 09/03 utrecht 0 - 0 groningen

0.5

0 - 0
U 00:30 - 10/03 venlo 1 - 0 excelsior

0/0.5

1 - 0
U 01:45 - 10/03 PSV Eindhoven 2 - 0 Breda

3

1 - 0
U 01:45 - 10/03 ado den haag 2 - 3 sc heerenveen

0

0 - 1
U 02:45 - 10/03 willem ii 3 - 2 de graafschap

0.5

2 - 1
U 18:15 - 10/03 FC Zwolle 0 - 0 AZ Alkmaar

-0.5/1

0 - 0
U 20:30 - 10/03 Vitesse Arnhem 1 - 1 Feyenoord

-0/0.5

0 - 1
U 20:30 - 10/03 fc emmen 1 - 1 heracles almelo

-0/0.5

0 - 1
U 22:45 - 10/03 Ajax Amsterdam 4 - 0 fortuna sittard

3/3.5

2 - 0
Vòng 24
U 02:00 - 02/03 de graafschap 1 - 1 ado den haag

0

0 - 1
U 00:30 - 03/03 heracles almelo 1 - 5 utrecht

0

0 - 1
U 01:45 - 03/03 excelsior 0 - 2 PSV Eindhoven

-2

0 - 1
U 02:45 - 03/03 Vitesse Arnhem 4 - 1 Breda

1/1.5

0 - 1
U 20:30 - 03/03 sc heerenveen 4 - 2 willem ii

0.5

3 - 0
U 20:30 - 03/03 groningen 3 - 2 venlo

0.5/1

2 - 1
U 22:45 - 03/03 Feyenoord 4 - 0 fc emmen

2

1 - 0
U 22:45 - 03/03 AZ Alkmaar 4 - 2 fortuna sittard

2

1 - 2
U 00:30 - 14/03 Ajax Amsterdam 2 - 1 FC Zwolle

3.5

1 - 0
Vòng 23
U 02:00 - 23/02 venlo 0 - 1 heracles almelo

0/0.5

0 - 0
U 00:30 - 24/02 utrecht 0 - 0 excelsior

1.5

0 - 0
U 01:45 - 24/02 FC Zwolle 0 - 3 de graafschap

1

0 - 1
U 01:45 - 24/02 fortuna sittard 2 - 4 sc heerenveen

0

2 - 1
U 02:45 - 24/02 Breda 0 - 0 groningen

-0/0.5

0 - 0
U 18:15 - 24/02 ado den haag 1 - 5 Ajax Amsterdam

-2

1 - 2
U 20:30 - 24/02 PSV Eindhoven 1 - 1 Feyenoord

1

0 - 0
U 20:30 - 24/02 fc emmen 0 - 3 Vitesse Arnhem

-0.5/1

0 - 1
U 22:45 - 24/02 willem ii 2 - 1 AZ Alkmaar

-0.5/1

2 - 0
Vòng 22
U 02:00 - 16/02 ado den haag 1 - 0 FC Zwolle

0.5

1 - 0
U 00:30 - 17/02 AZ Alkmaar 3 - 0 venlo

1/1.5

2 - 0
U 01:45 - 17/02 sc heerenveen 2 - 2 PSV Eindhoven

-1.5

2 - 0
U 01:45 - 17/02 heracles almelo 6 - 0 fortuna sittard

0/0.5

1 - 0
U 02:45 - 17/02 Vitesse Arnhem 3 - 2 willem ii

0.5/1

1 - 0
U 18:15 - 17/02 Ajax Amsterdam 5 - 0 Breda

3.5

1 - 0
U 20:30 - 17/02 excelsior 2 - 1 fc emmen

0.5

0 - 0
U 20:30 - 17/02 groningen 1 - 0 Feyenoord

-1

1 - 0
U 22:45 - 17/02 de graafschap 0 - 1 utrecht

-1

0 - 0
Vòng 21
U 02:00 - 09/02 Breda 0 - 3 AZ Alkmaar

-1

0 - 1
U 00:30 - 10/02 heracles almelo 1 - 0 Ajax Amsterdam

-1.5/2

1 - 0
U 00:30 - 10/02 sc heerenveen 1 - 1 FC Zwolle

0.5

1 - 1
U 02:45 - 10/02 venlo 2 - 1 willem ii

0/0.5

1 - 0
U 02:45 - 10/02 Feyenoord 4 - 0 de graafschap

2.5

1 - 0
U 18:15 - 10/02 fortuna sittard 4 - 1 excelsior

0.5

2 - 0
U 20:30 - 10/02 groningen 2 - 1 Vitesse Arnhem

-0/0.5

1 - 1
U 20:30 - 10/02 fc emmen 3 - 2 ado den haag

0

2 - 0
U 22:45 - 10/02 utrecht 2 - 2 PSV Eindhoven

-1.5

2 - 0
Vòng 20
U 02:00 - 02/02 de graafschap 3 - 0 Breda

0/0.5

1 - 0
U 00:30 - 03/02 Vitesse Arnhem 2 - 2 sc heerenveen

0.5/1

1 - 1
U 01:45 - 03/02 willem ii 1 - 2 groningen

0/0.5

0 - 2
U 01:45 - 03/02 Ajax Amsterdam 6 - 0 venlo

2.5/3

1 - 0
U 02:45 - 03/02 AZ Alkmaar 5 - 0 fc emmen

1.5/2

3 - 0
U 18:15 - 03/02 excelsior 2 - 1 Feyenoord

-1/1.5

0 - 0
U 20:30 - 03/02 FC Zwolle 4 - 3 utrecht

-0/0.5

1 - 1
U 20:30 - 03/02 PSV Eindhoven 5 - 0 fortuna sittard

2.5/3

1 - 0
U 22:45 - 03/02 ado den haag 2 - 0 heracles almelo

0/0.5

0 - 0
Vòng 2
U 01:00 - 18/08 groningen 0 - 1 willem ii

0.5

0 - 1
U 23:30 - 18/08 Breda 3 - 0 de graafschap

0.5

1 - 0
U 23:30 - 18/08 venlo 0 - 1 Ajax Amsterdam

-1/1.5

0 - 0
U 01:45 - 19/08 fortuna sittard 1 - 2 PSV Eindhoven

-1/1.5

0 - 1
U 01:45 - 19/08 heracles almelo 4 - 2 ado den haag

0/0.5

3 - 2
U 17:15 - 19/08 utrecht 2 - 0 FC Zwolle

0.5/1

2 - 0
U 19:30 - 19/08 Feyenoord 3 - 0 excelsior

1.5/2

1 - 0
U 19:30 - 19/08 fc emmen 1 - 4 AZ Alkmaar

-1

1 - 3
U 21:45 - 19/08 sc heerenveen 1 - 1 Vitesse Arnhem

0/0.5

1 - 0
U 01:00 - 10/08 sparta rotterdam 4 - 1 venlo

0/0.5

0 - 1
U 01:00 - 10/08 sparta rotterdam 4 - 1

0/0.5

0 - 1
U 23:30 - 10/08 groningen 1 - 3 fc twente

0.5

0 - 0
U 23:30 - 10/08 1 - 3 fc twente enschede

0.5

0 - 0
U 00:45 - 11/08 Ajax Amsterdam 5 - 0 fc emmen

2.5/3

1 - 0
U 01:45 - 11/08 willem ii 0 - 2 Vitesse Arnhem

-0/0.5

0 - 0
U 01:45 - 11/08 willem ii tilburg 0 - 2 Vitesse Arnhem

-0/0.5

0 - 0
U 17:15 - 11/08 fortuna sittard 1 - 1 heracles almelo

0/0.5

0 - 0
U 19:30 - 11/08 sc heerenveen 1 - 1 Feyenoord

-0.5

0 - 1
U 19:30 - 11/08 rkc waalwijk 0 - 2 AZ Alkmaar

-1

0 - 2
U 19:30 - 11/08 sc heerenveen 1 - 1

-0.5

0 - 1
U 21:45 - 11/08 utrecht 3 - 1 FC Zwolle

0.5/1

0 - 1
U 21:45 - 11/08 fc utrecht 3 - 1 pec zwolle

0.5/1

0 - 1
U 01:00 - 12/08 PSV Eindhoven 3 - 1 ado den haag

2.5

1 - 1
Vòng 19
U 02:00 - 26/01 Breda 1 - 1 ado den haag

0

0 - 1
U 00:30 - 27/01 heracles almelo 0 - 2 FC Zwolle

0.5

0 - 1
U 01:45 - 27/01 excelsior 2 - 0 de graafschap

0.5

0 - 0
U 01:45 - 27/01 PSV Eindhoven 2 - 1 groningen

2.5

2 - 1
U 02:45 - 27/01 venlo 2 - 3 fc emmen

0.5

1 - 1
U 18:15 - 27/01 fortuna sittard 2 - 1 Vitesse Arnhem

-0/0.5

0 - 1
U 20:30 - 27/01 utrecht 0 - 1 willem ii

0.5/1

0 - 0
U 20:30 - 27/01 Feyenoord 6 - 2 Ajax Amsterdam

-0.5

3 - 2
U 22:45 - 27/01 sc heerenveen 0 - 2 AZ Alkmaar

-0/0.5

0 - 0
Vòng 18
U 02:00 - 19/01 Vitesse Arnhem 3 - 2 excelsior

1/1.5

2 - 0
U 00:30 - 20/01 AZ Alkmaar 3 - 0 utrecht

0.5

2 - 0
U 01:45 - 20/01 FC Zwolle 3 - 1 Feyenoord

-1

1 - 1
U 01:45 - 20/01 ado den haag 2 - 4 venlo

0.5

1 - 1
U 02:45 - 20/01 groningen 3 - 0 heracles almelo

0/0.5

1 - 0
U 18:15 - 20/01 willem ii 2 - 0 Breda

0.5/1

1 - 0
U 20:30 - 20/01 de graafschap 5 - 1 fortuna sittard

-0.5

3 - 0
U 20:30 - 20/01 fc emmen 2 - 2 PSV Eindhoven

-1.5

0 - 1
U 22:45 - 20/01 Ajax Amsterdam 4 - 4 sc heerenveen

3

3 - 1
Vòng 17
U 02:00 - 22/12 venlo 2 - 0 FC Zwolle

0/0.5

1 - 0
U 00:30 - 23/12 fortuna sittard 0 - 0 groningen

0/0.5

0 - 0
U 01:45 - 23/12 Breda 4 - 2 sc heerenveen

-0/0.5

1 - 2
U 01:45 - 23/12 PSV Eindhoven 3 - 1 AZ Alkmaar

1.5

1 - 1
U 02:45 - 23/12 excelsior 0 - 3 heracles almelo

0

0 - 2
U 18:15 - 23/12 utrecht 1 - 3 Ajax Amsterdam

-1.5

0 - 1
U 20:30 - 23/12 de graafschap 2 - 2 Vitesse Arnhem

-0.5/1

1 - 1
U 20:30 - 23/12 ado den haag 2 - 2 Feyenoord

-1

1 - 1
U 22:45 - 23/12 fc emmen 0 - 2 willem ii

0/0.5

0 - 1
Vòng 16
U 02:00 - 15/12 willem ii 0 - 3 ado den haag

0.5

0 - 1
U 00:30 - 16/12 FC Zwolle 0 - 0 Breda

1

0 - 0
U 01:45 - 16/12 AZ Alkmaar 2 - 1 excelsior

1.5

1 - 1
U 01:45 - 16/12 heracles almelo 0 - 4 PSV Eindhoven

-1/1.5

0 - 2
U 02:45 - 16/12 Vitesse Arnhem 2 - 1 venlo

1/1.5

1 - 0
U 18:15 - 16/12 sc heerenveen 2 - 3 utrecht

0

0 - 3
U 20:30 - 16/12 Ajax Amsterdam 8 - 0 de graafschap

3

3 - 0
U 20:30 - 16/12 groningen 1 - 2 fc emmen

0.5/1

0 - 0
U 22:45 - 16/12 Feyenoord 0 - 2 fortuna sittard

1.5/2

0 - 0
Vòng 15
U 00:30 - 08/12 fortuna sittard 0 - 3 AZ Alkmaar

-0.5

0 - 1
U 02:45 - 08/12 PSV Eindhoven 6 - 0 excelsior

-3/3.5

2 - 0
U 00:30 - 09/12 willem ii 1 - 5 sc heerenveen

0/0.5

1 - 2
U 01:45 - 09/12 FC Zwolle 1 - 4 Ajax Amsterdam

-2

1 - 2
U 02:45 - 09/12 ado den haag 0 - 0 de graafschap

1

0 - 0
U 18:15 - 09/12 utrecht 3 - 1 heracles almelo

1

3 - 0
U 20:30 - 09/12 venlo 0 - 0 groningen

0/0.5

0 - 0
U 20:30 - 09/12 fc emmen 1 - 4 Feyenoord

-1/1.5

0 - 0
U 22:45 - 09/12 Breda 2 - 1 Vitesse Arnhem

-0.5/1

1 - 0
Vòng 14
U 02:00 - 01/12 excelsior 3 - 3 utrecht

-0.5

3 - 0
U 00:30 - 02/12 Vitesse Arnhem 1 - 1 fc emmen

1/1.5

1 - 0
U 01:45 - 02/12 AZ Alkmaar 0 - 2 willem ii

1/1.5

0 - 2
U 01:45 - 02/12 de graafschap 0 - 2 FC Zwolle

-0/0.5

0 - 1
U 02:45 - 02/12 sc heerenveen 3 - 1 fortuna sittard

0.5

1 - 0
U 18:15 - 02/12 Ajax Amsterdam 5 - 1 ado den haag

2.5/3

3 - 1
U 20:30 - 02/12 Feyenoord 2 - 1 PSV Eindhoven

0

2 - 0
U 20:30 - 02/12 heracles almelo 4 - 1 venlo

0.5/1

1 - 0
U 22:45 - 02/12 groningen 5 - 2 Breda

0.5

1 - 1
Vòng 13
U 00:30 - 25/11 FC Zwolle 2 - 3 ado den haag

0.5

2 - 2
U 00:30 - 25/11 Breda 0 - 3 Ajax Amsterdam

-2/2.5

0 - 1
U 02:45 - 25/11 PSV Eindhoven 3 - 0 sc heerenveen

2

1 - 0
U 02:45 - 25/11 fortuna sittard 3 - 0 heracles almelo

0

2 - 0
U 18:15 - 25/11 fc emmen 1 - 2 excelsior

0

0 - 0
U 20:30 - 25/11 utrecht 5 - 0 de graafschap

1.5

3 - 0
U 20:30 - 25/11 Feyenoord 1 - 0 groningen

1.5/2

1 - 0
U 20:30 - 25/11 willem ii 1 - 3 Vitesse Arnhem

-0/0.5

0 - 3
U 22:45 - 25/11 venlo 2 - 2 AZ Alkmaar

-0.5/1

1 - 2
Vòng 12
U 02:00 - 10/11 FC Zwolle 2 - 3 willem ii

0.5

0 - 2
U 00:30 - 11/11 fc emmen 2 - 0 Breda

0/0.5

0 - 0
U 01:45 - 11/11 de graafschap 1 - 4 PSV Eindhoven

-1.5/2

1 - 2
U 01:45 - 11/11 Vitesse Arnhem 2 - 1 utrecht

0.5

0 - 0
U 02:45 - 11/11 venlo 3 - 2 fortuna sittard

0.5/1

2 - 1
U 18:15 - 11/11 groningen 2 - 0 sc heerenveen

0/0.5

2 - 0
U 20:30 - 11/11 excelsior 1 - 7 Ajax Amsterdam

-2

0 - 2
U 20:30 - 11/11 ado den haag 0 - 1 AZ Alkmaar

-0.5

0 - 0
U 22:45 - 11/11 heracles almelo 0 - 2 Feyenoord

-0.5/1

0 - 0
Vòng 11
U 02:00 - 03/11 excelsior 2 - 4 groningen

0/0.5

1 - 2
U 00:30 - 04/11 Breda 2 - 1 heracles almelo

-0/0.5

1 - 0
U 00:30 - 04/11 PSV Eindhoven 1 - 0 Vitesse Arnhem

1.5

0 - 0
U 02:45 - 04/11 Ajax Amsterdam 2 - 0 willem ii

2.5

2 - 0
U 02:45 - 04/11 AZ Alkmaar 1 - 0 de graafschap

1.5/2

0 - 0
U 18:15 - 04/11 sc heerenveen 1 - 1 fc emmen

1

1 - 0
U 20:30 - 04/11 utrecht 3 - 0 ado den haag

0.5

1 - 0
U 20:30 - 04/11 fortuna sittard 3 - 0 FC Zwolle

0

1 - 0
U 22:45 - 04/11 Feyenoord 0 - 0 venlo

1.5

0 - 0
U 02:00 - 07/12 Feyenoord 4 - 1 venlo

1.5

2 - 0
U 01:00 - 26/10 fc twente enschede 4 - 1 fc emmen

3 - 0
U 23:30 - 26/10 willem ii tilburg 2 - 1 rkc waalwijk

2 - 1
U 00:45 - 27/10 Vitesse Arnhem 0 - 2 ado den haag

0 - 2
U 00:45 - 27/10 fortuna sittard 4 - 1

2 - 0
U 01:45 - 27/10 heracles almelo 4 - 0 pec zwolle

1 - 0
U 18:15 - 27/10 sc heerenveen 1 - 1

1 - 0
U 20:30 - 27/10 sparta rotterdam 1 - 2 fc utrecht

1 - 2
U 20:30 - 27/10 PSV Eindhoven 0 - 4 AZ Alkmaar

0 - 2
Vòng 10
U 01:00 - 27/10 fc emmen 1 - 1 venlo

0

0 - 1
U 23:30 - 27/10 ado den haag 1 - 1 Breda

0.5/1

1 - 1
U 00:45 - 28/10 de graafschap 4 - 1 excelsior

0

1 - 1
U 00:45 - 28/10 groningen 1 - 2 PSV Eindhoven

-1.5/2

1 - 1
U 01:45 - 28/10 FC Zwolle 1 - 1 heracles almelo

0/0.5

0 - 1
U 18:15 - 28/10 Vitesse Arnhem 2 - 1 fortuna sittard

1/1.5

1 - 1
U 20:30 - 28/10 willem ii 0 - 1 utrecht

0

0 - 0
U 20:30 - 28/10 Ajax Amsterdam 3 - 0 Feyenoord

1/1.5